ದುನಿಯಾ ವಿಜಯ್ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ಸ್ಮಶಾನದಲ್ಲಿ ಆಚರಣೆ..‌

ದುನಿಯಾ ವಿಜಯ್ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ಸ್ಮಶಾನದಲ್ಲಿ ಆಚರಣೆ..‌

205
0
SHARE

ಗದಗ(ಜ.20.2018): ಜಿಲ್ಲೆಯ ಅಡವಿ ಸೋಮಾಪುರ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿರುವ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ದುನಿಯಾ ವಿಜಯ್ ಅವರ 44ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸ್ಮಶಾನದಲ್ಲಿ ಆಚರಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಗ್ರಾಮದ ಜನರು ಗುರುವಾರ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ 12 ಗಂಟೆ ನಂತರ ಸ್ಮಶಾನದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ಆಚರಿಸುವ ಮೂಲಕ ದುನಿಯಾ ವಿಜಿಗೆ ಜೈಕಾರ ಕೂಗಿದ್ದಾರೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸ್ಮಶಾನದಲ್ಲಿಯೇ ಹೋಮ, ಹವನದ ಮೂಲಕ ಆಚರಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಸ್ಮಶಾನದಲ್ಲಿ ದುನಿಯಾ ವಿಜಿ ಫ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹಾಕಿ ಅದರ ಮುಂದೆ ಕೇಕ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿ ನೆಚ್ಚಿನ ನಟ ಯಶಸ್ಸು ಸಾಧಿಸಲಿ ಎಂದು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದರು.

ಚಿತ್ರರಂಗದಿಂದ ವಿಜಿಗೆ ಯಾವ ಕಂಠಕಗಳು ಎದುರಾಗದೇ ಇರಲೆಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ಕೂಡ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ಮೂಲಕ ಮೂಢ ನಂಬಿಕೆ ನಿರ್ಮೂಲನೆಯಾಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ದುನಿಯಾ ವಿಜಯ್ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಸ್ಮಶಾನದಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ದುನಿಯಾ ವಿಜಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY